Phòng Net Bình Dân ( Net A Thủy )

Discussion in 'Miền Bắc' started by NetAT, Nov 28, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Boss.Net

Boss.Net Guest

Sao điện chỗ bác rẻ thế, lại còn câu kéo đc 8 cái công tơ lận, thế thì mấy chốc mà giầu. Có bí kíp nào bác mách nước cho tui với.
    p/s: Tui cũng "ông Ba Mươi" nè :D

2. LÀm cùng thời điểm lão này mà mãi ko lên nổi máy do ăn hết + ế :))

3. hungnetpro

hungnetpro Guest

Bác AT ơi cho em xin số điện thoại của bác cho em hỏi nhờ tý được không, nhìn thấy PM của bác em thích lên hỏi nhờ xem bác mua ghế ở đâu bà nhiêu $ vây ?

4. netmetro

netmetro Guest

Ghế đó trị giá khoảng 1tr1/cái

5. hungnetpro

hungnetpro Guest

Ghế này mua ở đâu vậy các Bác ! em muốn mua nhưng chưa tìm được ?

6. netkhanhvy

netkhanhvy Guest

7. NetAT

NetAT Guest

NGANG NHÀ EM 4M8
    trước trua chuyển dao cho điện lục ..vẫn dùng điện Huyện lắp nhiêu thì lắp

8. NetAT

NetAT Guest

lại chém ... có tiền cứ én hàng :D
    ĐT của em 09733738616 ( ghế đó 760k 1 cái nhé ) bác hỏi bên nội thất Khang Gia ( đặt hàng bên đó rẻ ) nếu mua ở HN ghế này 860k ..em chuyển từ HCM ra tính tất cả có 760k 1 cái

1 person likes this.
  9. vinhhien32

vinhhien32 Guest

Cao thủ làm net là đây, nếu A Thủy ko còn mấy khoãng nợ thì đúng là siêu cao thủ

10. NetAT

NetAT Guest

người ta nợ em ( em ko nợ ai cả ) .làm ăn gặp thời gặp vận ... em ko xác định làm Net , đến với nghề là tình cờ .nó cũng là cơ duyên . chúc các bác lúc nào cũng full đều

11. Bửa nào qua khu Chú mở 1 phòng cạnh tranh với chú quá :))

12. alo2

alo2 Guest

Ở trung tâm TP tỉnh mình mà cấu hình thế này , trả ma nào thèm vào chơi , bác may mắn ở TP lớn , chỗ ít tiệm net ks . Chúc bác làm ăn khấm khá .

13. NetAT

NetAT Guest

Bác nói thế nào chứ chỗ em giờ hơn 40 quán rồi to nhỏ đều có cả ( họ i3 i5 vga ram 5 ) em thích i gì chẳng có ...căn bản khach nó ko quan trong cấu hình ...bác có lắp máy đến 30tr ..nhưng ko chơi được games của nó thì vẫn thua máy tầm thường 5 tr ....cung cách phục vụ thân thiên với khách hàng đó cũng là một thế mạnh ..nói chung mỗi người có 1 cách làm riêng .... khách ko kêu lag + rật ..xyz ....vv cấu hình bình thường đáp ứng tốt các games hiện nay đó là tiêu trí của em ...... cạnh em có quán 71 máy đấy ( i3 ram 4g màn 20 inh vga 7730 ) cũng có ăn lại được em đâu mặc dù em cấu hình yếu hơn rất nhiều , em nói vậy để bác hiểu ( em đầu tư như vậy sau 1 năm em hoàn vốn ) còn họ cũng số lượng máy như thế ??? 2 năm đã thấy vốn chưa

1 person likes this.
  14. DVI ngon hơn VGA không bác. Em hỏi ngu tí

15. ndq239

ndq239 Guest

bác ở đường nào nhỉ :) mặt bằng nhà hả bác

16. mauquya1k1

mauquya1k1 New Member

Chỉ biết nói đẹp - hiệu quả

17. dothanhdoanh88

dothanhdoanh88 New Member

em thích bác rồi đấy

18. HoangQuang

HoangQuang New Member

Bác cho em xin cái Mã Ghế với đc k ạ, e cũng đang cần

19. lechinh79

lechinh79 Guest

Gửi 1 lời chúc mừng đến chủ topic sau 3 năm mà được như thế này. đúng là : "thiên thời, địa lợi, nhân hòa"..........vì có vốn sẳn hí hí like

20. Minh Trí

Minh Trí Guest

Chủ topic đã thành thiên cổ, xin phép đóng chủ đề.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page